Diễn đàn Trung tâm Tiếng Trung Ánh Dương
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Cảm nhận của 1 người sau khi học xong 2 khóa

4 posters

Go down

Cảm nhận của 1 người sau khi học xong 2 khóa Empty Cảm nhận của 1 người sau khi học xong 2 khóa

Bài gửi  giang_nd Wed Apr 04, 2012 11:16 pm

Mình mới học xong 2 khóa đầu tiên và rất muốn tiếp tục học những khóa tiếp theo vì học ở lớp rất vui. ^^ Mình mới học ở lớp cô Thoan thôi, chứ cũng chưa học ở lớp cô Thu. Học tập ở lớp rất hiệu quả vì số người trong 1 lớp ko nhiều, chỉ có tầm 10-15 người thôi. Ngoài ra, mọi người có cơ hội tiếp xúc với nhau một cách thoải mái chứ không như ở các trung tâm khác, ai biết người đấy, không hòa đồng.
Một vài dòng cảm nhận của mình! ^^ chúc các bạn có những giây phút tuyệt vời ở lớp.
欢迎你们!

giang_nd

Cảm nhận của 1 người sau khi học xong 2 khóa Empty Re: Cảm nhận của 1 người sau khi học xong 2 khóa

Bài gửi  trungnguyen_hvtc Fri Apr 06, 2012 3:19 pm

cô ơi, hôm nào cô cho em vào học nhá, em vào giao lưu với các bạn, lâu rồi em ko gặp cô. Embarassed Embarassed

trungnguyen_hvtc

Cảm nhận của 1 người sau khi học xong 2 khóa Empty Re: Cảm nhận của 1 người sau khi học xong 2 khóa

Bài gửi  Admin Fri Apr 06, 2012 7:46 pm

uh,lâu lắm rồi ko gặp e,hôm nào qua lớp cô giao lưu nhé! lớp nhiều bạn gái xinh lắm.hihi

Admin
Admin

http://www.tiengtrunganhduong.com

Bài gửi  trungnguyen_hvtc Sat Apr 07, 2012 8:31 pm

Thứ 3 này em đến quậy phá lớp cô Thu cô ạ, em rủ các bạn khoá trước đến. (mà em ko biết cô Thoan hay cô Thu reply nhỉ?)

trungnguyen_hvtc

Bài gửi  jonie_ending Sun Apr 08, 2012 1:28 pm

Admin đã viết:uh,lâu lắm rồi ko gặp e,hôm nào qua lớp cô giao lưu nhé! lớp nhiều bạn gái xinh lắm.hihi
Cô ơi còn em nữa. có các bạn trai xinh xắn đẹp troai ko cô? Wink)

jonie_ending

Bài gửi  giang_nd Sun Apr 08, 2012 9:43 pm

jonie_ending đã viết:
Cô ơi còn em nữa. có các bạn trai xinh xắn đẹp troai ko cô? Wink)

Vấn đề là có bạn gái xinh xắn nào ko? ^^ lol!

giang_nd

Bài gửi  Admin Sun Jul 01, 2012 9:42 am

hihi. lớp tuy it ban trai hon nhung ban nao cung dep zai, học giỏi, hat hay. hom nao cac e tới lớp giao luu nhé!!! Very Happy

Admin
Admin

http://www.tiengtrunganhduong.com

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics